แอร์บรัช

(1/4) > >>

pari_a:
ใครพอทราบว่าแอร์บรัชหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคะ แล้วราคาประมาณเท่าไรคะ  *&blythe1*

BlytheThailand:
หาซื้อได้ ตามร้านขายอุปกรณ์วาดเขียนครับ ตามห้างพวก Central หรือ The Mall แผนกเครื่องเขียนก็พอมี หรือไม่ก็ร้านขาย Model พลาสติก ครับ

ราคาก็ 2000 บาท up ไม่รวมปั๊มลมครับ

pari_a:
ขอบคุณค่ะ แล้วพอทราบมั้ยค่ะว่าถ้าเป็นมือสองเนี่ยราคาประมาณเท่าไร แล้วสีเนี่ยใช้สีอะไร ต้องเป็นสีพิเศษหรือเปล่าคะ  *&blythe1*

BlytheThailand:
ของมือสอง หายากครับ ยังไม่เคยเห็นขายเลยครับ

สีที่ใช้ก็จะเป็นสีอคิลิกครับ หรือใช้สีที่ทำ model ก็ได้ครับ

pari_a:
ขอบคุณค่ะ ไว้มีเรื่องอะไรสงสัยจะถามมาอีกนะคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป